• If you are trying to reset your account password then don't forget to check spam folder in your mailbox. Also Mark it as "not spam" or you won't be able to click on the link.

Thriller Lala lala

Bebaak

New Member
10
13
3
Dosto mein pehla ik story shuru kiti c pun nale faliyan oh kisse kaaran karke account band ho gya hun dubara story shuru karan ja reha umeed hai tuv sath dao ge


Story shuru hundi ah ik pind vehlad munde ton jo story da hero hai naam shinda . Shinda 12 kar chukya c te vehla si . Zimidaran da munda si bapu kheti karda guzara vadia hoyi janda si . Par shinde da bapu ohnu gallan kadh da ki salya kam kar la . Aj savere hi shinda da bapu ohnu khnda v malnga nal firi jana koi kam kar la kithe mera sala mere gal peya . Shinda roz roz de mahne ton tang aake aj apne bapu khnda le bapu mein chla jana je tnu bura lgda mein ihna. Te oh ghro kapde chuk sehar nu tur painda . Shinde da ik velly othe ik dukan te lgya hunda shinda ohde kol janda te ohnu milda ohnu dasda ki yaar bapu ne ghro kadta kam dva kite menu bhut jrurt hai piche us dukan da malak lala sun reha c oh sochda munde jrurt appa nu v hegi ah ihnu rakh lene ah ghat tankah ch man ju oh shinde nu bulanda
Lala . Ki nam ah mundya tera
Shinda . Ji shinda
Lala . Kina pdhya te kine paise lyega
Shinda . Ji 12 kitiyan ne paise de dio jine sahi lagge par rehn nu jagah te roti da parbhand krna pau .
Lala . Accha , chal tu 6000 rs le liya kari so dukan de upar chubare ch jaya kri roti teri ghro aa jaya kru .
Shinda khush hunda khnda ji thik hai .
Lala shinde nu kam smjhan lagda . Duphar hundi ah .lala ghar roti khan janda te shinde nu kehnda aja v chal mere nal tenu ghar dikh dena roti ghar jake kha aya kri .shinda lale nal tur penda .lala thoda mota hunda 5 ku futt kadu clean shave . Lala ghr da gate kholda hai te bolda neetu neetu , andro ik janani nikal di ah janani kahdi agg di laat 5.4 da kadh sleeveless kurti vadde mumme tight pajami . Shinde ne eve da husan phli var dekhya si oh gawach gya si . Ihne nu ohnu lale di awaz suni shinde oh shinde shinda hosh ch aanda . Lala neetu nu dass dina ki eh munda nva rkhya roz roti kha ke jaya kru te nettu shinde wal dekh di ah te rasoi ch jake roti bnun lagdi ah . Shinda ohde husan ne moh leya si . Hun shinda roz aanda roti khan oh roz akhan sek da gori chiti lali de hath diyan rotiyan kha shinda khush ho janda
 
Last edited:
  • Like
Reactions: Pardhan

Pardhan

Ak 47
3,407
1,629
144
Dosto mein pehla ik story shuru kiti c pun nale faliyan oh kisse kaaran karke account band ho gya hun dubara story shuru karan ja reha umeed hai tuv sath dao ge
ਗੁੱਡ ਪਹਿਲੀ ਸਟੋਰੀ ਦਾ ਨਾਂ ਦਸ
 
Top