• If you are trying to reset your account password then don't forget to check spam folder in your mailbox. Also Mark it as "not spam" or you won't be able to click on the link.
Status
Not open for further replies.

Nikk

Play Boy
491
732
94
Next update ajj raat tak ya kal swere bss comment karke dade raho ki kidda lagi story
 

Nikk

Play Boy
491
732
94
Update:–2

Kaka raat nu hi apne ghar to dere de layi nikal janda hai ohne oss dere bare bohat suneya c ki jo uss dere da pardhan hai os pass har ek bimari da ilaaj hai , ess layi kaka apne bapu layi dere ja reha c ohde mann vich ehi c ke kisi trah oh apne bapu nu bacha le iss kayi ohh puri raat bina kite ruke sawere dere pohch janda hai jad oh othe ale duale nighah maarke vekhda hai ta ohh hairan ho janda dere vich billkul shanti c te bilkul saaf suthra peya c doori door ohnu loki ghare dikhde hai oh ohna kol chal painda hai jad ohh uther vekhda hai ta ohh panda hai ke lok apni chapal utaar ke ander jaa rhe ne ohhh v chapal utaar ke loka de magar magar nu chal painda hai te oh ek bade Sare kamre vich pahunch janda hai jithe bohat Sare lok jameen te baithe c te kuch auratan aaye gaye loka nu ohna de layi baithan di jagah vekha rahi c ek aurat jo lag bhag 40-42 sala di honi ohh kaka kol aakee kehndi hai

Aurat– oye mudeya ajja ethe baija te aah lai far te no jad teri baari aavegi ta tu othke ohh samne wale kamre de under jana hai jithe baba ji tera illaj karenge

(Kake nu kuch kuch samjh aaunda hai te ohh uthe hi baith janda hai te apni baari di udik karda hai te jad ohdi baari aaundi hai ta ohh samne babe wale kamre vich chala janda hai te jad oh under jaaunda hai ta vekhda hai ek baba ek chunki te baitha hai te ohde ase pase so aurate baithi hai, ohh eh soch hi reha hunda ke ohhnu ek awaaj aaundi jo ki uss babe di hundi hai)

Baba– ha bai sajana bol ki hoyeya tenu

Kaka– ji mainu kuch ni hoyeya

Baba– fer Tu ethe ki karan aya hai

Kaka – ji mere bapu nu ohh bimari ho gayi hai

Baba– acha ta apne bapu nu under bhej

Kaka– ji ohh ethe nahi hai

Baba– bai je ohh ethe nahi hai ta main dwai keve devanga te bina dekhe main dwai nahi denda

Kaka– ji tusi galat samjh rahe ho ohh main ethe tuhada chela banan layi aya haa taki main apne bapu da ilaaj kar saka te app v thode paise kama saka

(Baba ohnu thodi der vekhda hai)

Baba – na main tenu apna chela nahi bana sakda haa

Kaka– par kyu

Baba – kyu kya meri marji

Kaka– dekho main bohat gareeb khandaan cho haa te naa mere kol ehne paise hai ki main bapu nu tuhade kol leya saka

Baba– dekh sajana main tenu ethe nahi rok sakda kyuki ethe sirf aurtan hi kam kardi hai koi v banda ethe kam nahi karda

Kaka – kyu ji? Vekh lo rakh lo

Baba – dekh main tenu aakhri baar keh reha ke main nahi rakhna ta mtlb nahi rakhna ja chala ja etho nahi ta tere naal bohat bura hona hai
(Kaka ohdi gal sun ke bahar aa janda te socha vich pai janda ke hun ohh ki kare ohh eh soch hi rahe c ke ohnu thodi dur loka da rola sunda hai oh othe chala janda hai te vekhda hai ke kuch lok ek munde nu jo ke kaka de haan da hi hunda hai iss nu dere cho bahar kad reh ne ohh lol usnu bhar kad ke dere de under chale jande hai kaka uss kol janda hai)

Kaka– ki naam hai bai tera? Te ahh lok tenu bahar kyu kad rahe c?
(Ohh munda kake nu vekhda hai te)

Munda – Tu hai kon oye? Te naale tenu ki lena dena ohh kis marji vajah naal menu dere cho bahar kadan

Kaka– mera naam kaka hai mera n v tera ala haal hona c es karke pucheya

Maunda– matlab

Kaka– main ethe vaid da kam sikhan aya c par babe ne mainu tamka ke bahar kad ta

Munda– hai sachi matlab tu v ethe vaid da kam sikhan aya c

Kaka– Tu v matlab ke tu v, ethe kam sikhan aya c

Munda – haa par tenu ki hoyeya

Kaka– kuch ni yaar bss ghare paise nahi hai te bapu nu jaanlewa bimari hai tahi vaise naa tu apna naam daseya te naa hi Tu eeh ddaseya ke lok tenu kyu bahar kadeya

Munda – yaar mera naam vicky hai te main vaid de kam bare puch reha c ke ehna ne mana karta main aukha ho geya ta ehna ne bahr kad ta

Kaka –tenu ki hoyeya jo tu vaid da kam sikhna hai

Vicky– yaar ek ta paisa te dooja thode din pehla mere ghar di chat gir gayi c jis mere ghar Sare mar gaye te main bach geya par vaid ne keha ke mera lun hun khada nahi bhi sakda ta main ethe aya c

Kaka– ohh yaar tere pind kisi ne madad ni kiti paise di

Vicky– nahi oh bhenchoda ne ek paisa ni di ta mere ghar de mar ge par oh maa de lodeya ne benchod paise ni dete te hun main sirf paisa kamana hai jindgi ch hor kuch ni

Kaka– haa par hun apan ki kariye ehh baba ta apa nu kuch sikha hi nahi reha

Vicky– haa kuch tarkeeb sochni payugi

(Dohe socha vich pai jande hai)

Kaka – yaar ek gal to vekhi jo badi ajeeb hai

Vicky– ki

Kaka– dere vich sirf aurtan hi kyu kam kardi hai bande kam kyu nahi karde

Vicky– haa yaar sali gal ni samjh aa rahi

Kaka – mtlb dere de under kuch na kuch ta chal reha hai

Vicky– haa par aapa nu kive pata lagu ga

Kaka– ek sakeem hai par je tu mera sath deve ta hi kuch ho sakda

Vicky– bol bol

Kaka – dekh dera raat nu 9 vaje band ho janda

Vicky– saleya pata mainu

Kaka– ohh gandu bande gal ta sun lai merei puri

Vicky– ha ha dss

Kaka– apa dono raat takdere de vich hi ruk jande hai kite luk je baith javan ge te raat nu pata lagavange ge ki aakhar i raaz hai dere da te he raaz apa nu pata lag geya ta baba apa nu ape vaid da kam sikhauga

Vicky– bhen ke lode gand marwani hai ta bol main teri maar danga par eh kam ni karna fuddi deya je pade gaye na ta gand bohat marenge apni sale madarchod

Kaka– kuch ni hunda chal apna kam banju

Vicky – na bai na

Kaka– thik je tere kol koi sakeem hai ta dss nahi ta main kala chala jaunga

Vicky– khar ja bai yaar sakeem ta hai ni

Kaka– der dss chale ga mere naal

Vicky– chal thik hai chalanga par apa ehni der chupa ga kithe

Kaka – ohh under jake vekh lavange

Vicky– na na ethe hi dss under da ki pata ki hobe

(Kaka kuch soche hoye)
Kaka–apaa anah ghar vich luk javan ge

Vicky– haa eh thik rahe ga

Kaka – ta teyar haa

Vicky– dss kad chaliye under

Kaka – apa 8:30 chalan ge raat nu
(Dono raat hon di udeek karde hai te time sir anaj ghar vich vad jande hun)



Hun ehna naal ki hunda eh kamyaab hunde hai ke nahi ohh agle update ch chalo changa milde hai agle update ch........ SSA
 
Last edited:

Nikk

Play Boy
491
732
94
Bai kata to kat comment ta mardo 1.5- 2 ghante lagde ne ek update likhan nu tuhada ek min vi nahi lagna comment karne nu plse bai dss do comment karke kive lagi story
 
Status
Not open for further replies.
Top