• If you are trying to reset your account password then don't forget to check spam folder in your mailbox. Also Mark it as "not spam" or you won't be able to click on the link.

Incest Aai Barobar Pravaas

palava

New Member
1
8
3
Mi Raju Mumbai cha rahnara. Vay 18 aani bcom karto. Hi katha thodi anokhi aahe. Mi aani majhi mom parel, Mumbai chya eka chaul madhye rahto. Sagla lahanpan ikdech gele aani aata aamhi nava ghar shodhat hoto.
Maje vadil aata navhte aani mom sagle sambhalaichi. Ti job karaichi eka NGO madhye. Disaila changli chaan aahe pan kadhi dusre lagna nahi kele. Angane changli bharleli ani gori aahe. Pan dharmik aani traditional.
Ekda asech sakali uthun breakfast karat hoto tevdyat mom mala bolli ki aata diwali chi sutti aahe tar gaavala Parvya chi jatra bharte, aapan kadhi gelo nahi. Hyaveli jauya tashi tichi iccha hoti. Jatra mhanje fair aani pilgrimage. Mala faar aavad nahi tase mi kantalat dusre kahi jauya suggest kele. Pan tine mann banavle hote aadhich. Jaichech hote kase hi karun.
Ti friday evening hoti. Aani sagle buses booked hote. Aamhi direct bus sutnyachya point war janyache decide kele. Bag etc bharli. Mom ne saree ghatleli blue aani purple combination chi.
Aamhi travels services chya bus stop var gelo. Javal javal 10 vaajle hote sandhyakal che. Tikde sarva buses full hote. Aamhi ajun enquiry keli. Tar ek bus madhye seats hotya. Ti sleeper bus hoti aani aamhi taatdi ne tickets book kele.
Bus aali aani khup modern bus hoti. Ac aani aatle interior ekdam posh. Sleeper aslya mule compartment hote. Aamhi last compartment madhye hoto. Bus madhye jast gardi navhti pan conductor mom la taadat hota neet.
Aamhi aamchya compartment madhe ghuslo. Ek motha bed hota aani window. Bus madhye blue light hota. Ek tv sudha hota. Aamhi settle jhaalo bed var. Mi majya shorts var aalo. Mom sudha aata comfortable vaatat hoti.
Thoda vel gappa maarlya aani mi samor compartment madhech ek touch screen tv hota toh chalto ka baghat hoto. Nahi challa. Mi conductor la sangun aalo tevdyat tv suru jhaala aani directly movie suru jhaali. Toh suddha konta, Jism 2. Aata tv band suddha hot navhta.
Mom ne vicharle he konte actors aahet. Mi maahit nahi bollo. Mala thode awkward vaatat hote. Tevdyat tine vicharle.
"Hi Sunny Leone aahe na?".
Majhi tar heartbeat thambli. "Ho. Tula mahit aahe?". Mi vicharle.
"Kunala nahi mahit ti?. Saree changli aahe tichi." Ti bolli casually. Tya scene madhye sai ne ek mast red deep cut saree ghatli hoti. Mi aani mom kadhi evdya casually nahi bolaicho. Aaj chill vaatat hoti.
Aamhi baaju baajula stretch houn baslo hoto movie baghat. Eka scene madhye mi jastach focus karun baghat hoto sai chya saree la. Tevdyat mom bolli.
"Avadli vaatte tula hi". Mi faar embarrass jhaalo aikun.
"Nahi asech baghat hoto haha." Majha savarnya cha prayatna.
Aata ratri che 12 vaajle hote. Aani mi aani mom sunny leone chi discussion karat hoto. Je kadhi life kadhe imagine nahi kele hote.
"Arey low cut blouse ghalun saglech changle distaat hot vagaire". Ti bolli.
"Khare aahe". Mala suddha dhairya aale. Ti frank aahe aaj tar aapan suddha rahu.
"Aai tu kadhi ghatla aahes low cut kinva deep neck blouse?". Ti suddha thodi shock jhaali prashn aikun.
"Ho pan khup kami vela. Jast attention milte. Aani aaplya area madhe nahi ghalu shakat". Tiche stan changle 38D hote. Point barobar hota.
Aamhi ajun gappa maarlya aani frankly khup bollo. Trip var tila enjoy karaiche hote aani mi hi tila protsahan dile. Tevdyat movie madhye punha ek bai deep neck ghalun bend jhaali aani majhe lakshya tikde gele.
"Evdi aavadte tula ka saree?", Ti hasat hasat bolli. Mi parat thoda awkward jhaalo.
Mi aata thoda frank jhaalelo. Thodya himmti ne bollo.
"Aai tujyavar better disel ti saree".
Ti laajli. Aani khush vaatat hoti. Eka jaagi bus thambli hoti petrol bharaila tar mi washroom la jaila utarlo. Return aalo compartment madhe tar thoda sa shock basla.
Ticha saree cha padar thoda khaali jhaalela. Aani changlya peki cleavage disat hota ticha.. Tichya baajula basne khup distracting hote. Sarkhi nazar tikde jaat hoti. Tyavar thoda ghaam sudha aala hota tila. Mi tar vedach jhaalelo. Majha boxers madhe full taath jhaalela 8 inch pan tevdya.
Kashi bashi ratra kadli aani sakali aamhi gaavi pochlo


730b7e90ed8178642700bc49c46a1aec
 

Rajma

New Member
21
11
18
tu tila asach bolart raha aani ticha purn ischa purn kar tila khup kahi avadat asel ti tula nakki sangel ani te purn karun dakhvil tula
 
  • Like
Reactions: Arjun2000

hawkzrulez

Member
140
320
63
Mi Raju Mumbai cha rahnara. Vay 18 aani bcom karto. Hi katha thodi anokhi aahe. Mi aani majhi mom parel, Mumbai chya eka chaul madhye rahto. Sagla lahanpan ikdech gele aani aata aamhi nava ghar shodhat hoto.
Maje vadil aata navhte aani mom sagle sambhalaichi. Ti job karaichi eka NGO madhye. Disaila changli chaan aahe pan kadhi dusre lagna nahi kele. Angane changli bharleli ani gori aahe. Pan dharmik aani traditional.
Ekda asech sakali uthun breakfast karat hoto tevdyat mom mala bolli ki aata diwali chi sutti aahe tar gaavala Parvya chi jatra bharte, aapan kadhi gelo nahi. Hyaveli jauya tashi tichi iccha hoti. Jatra mhanje fair aani pilgrimage. Mala faar aavad nahi tase mi kantalat dusre kahi jauya suggest kele. Pan tine mann banavle hote aadhich. Jaichech hote kase hi karun.
Ti friday evening hoti. Aani sagle buses booked hote. Aamhi direct bus sutnyachya point war janyache decide kele. Bag etc bharli. Mom ne saree ghatleli blue aani purple combination chi.
Aamhi travels services chya bus stop var gelo. Javal javal 10 vaajle hote sandhyakal che. Tikde sarva buses full hote. Aamhi ajun enquiry keli. Tar ek bus madhye seats hotya. Ti sleeper bus hoti aani aamhi taatdi ne tickets book kele.
Bus aali aani khup modern bus hoti. Ac aani aatle interior ekdam posh. Sleeper aslya mule compartment hote. Aamhi last compartment madhye hoto. Bus madhye jast gardi navhti pan conductor mom la taadat hota neet.
Aamhi aamchya compartment madhe ghuslo. Ek motha bed hota aani window. Bus madhye blue light hota. Ek tv sudha hota. Aamhi settle jhaalo bed var. Mi majya shorts var aalo. Mom sudha aata comfortable vaatat hoti.
Thoda vel gappa maarlya aani mi samor compartment madhech ek touch screen tv hota toh chalto ka baghat hoto. Nahi challa. Mi conductor la sangun aalo tevdyat tv suru jhaala aani directly movie suru jhaali. Toh suddha konta, Jism 2. Aata tv band suddha hot navhta.
Mom ne vicharle he konte actors aahet. Mi maahit nahi bollo. Mala thode awkward vaatat hote. Tevdyat tine vicharle.
"Hi Sunny Leone aahe na?".
Majhi tar heartbeat thambli. "Ho. Tula mahit aahe?". Mi vicharle.
"Kunala nahi mahit ti?. Saree changli aahe tichi." Ti bolli casually. Tya scene madhye sai ne ek mast red deep cut saree ghatli hoti. Mi aani mom kadhi evdya casually nahi bolaicho. Aaj chill vaatat hoti.
Aamhi baaju baajula stretch houn baslo hoto movie baghat. Eka scene madhye mi jastach focus karun baghat hoto sai chya saree la. Tevdyat mom bolli.
"Avadli vaatte tula hi". Mi faar embarrass jhaalo aikun.
"Nahi asech baghat hoto haha." Majha savarnya cha prayatna.
Aata ratri che 12 vaajle hote. Aani mi aani mom sunny leone chi discussion karat hoto. Je kadhi life kadhe imagine nahi kele hote.
"Arey low cut blouse ghalun saglech changle distaat hot vagaire". Ti bolli.
"Khare aahe". Mala suddha dhairya aale. Ti frank aahe aaj tar aapan suddha rahu.
"Aai tu kadhi ghatla aahes low cut kinva deep neck blouse?". Ti suddha thodi shock jhaali prashn aikun.
"Ho pan khup kami vela. Jast attention milte. Aani aaplya area madhe nahi ghalu shakat". Tiche stan changle 38D hote. Point barobar hota.
Aamhi ajun gappa maarlya aani frankly khup bollo. Trip var tila enjoy karaiche hote aani mi hi tila protsahan dile. Tevdyat movie madhye punha ek bai deep neck ghalun bend jhaali aani majhe lakshya tikde gele.
"Evdi aavadte tula ka saree?", Ti hasat hasat bolli. Mi parat thoda awkward jhaalo.
Mi aata thoda frank jhaalelo. Thodya himmti ne bollo.
"Aai tujyavar better disel ti saree".
Ti laajli. Aani khush vaatat hoti. Eka jaagi bus thambli hoti petrol bharaila tar mi washroom la jaila utarlo. Return aalo compartment madhe tar thoda sa shock basla.
Ticha saree cha padar thoda khaali jhaalela. Aani changlya peki cleavage disat hota ticha.. Tichya baajula basne khup distracting hote. Sarkhi nazar tikde jaat hoti. Tyavar thoda ghaam sudha aala hota tila. Mi tar vedach jhaalelo. Majha boxers madhe full taath jhaalela 8 inch pan tevdya.
Kashi bashi ratra kadli aani sakali aamhi gaavi pochlo


730b7e90ed8178642700bc49c46a1aec
Good start Next update please
 

Raj9977

Girls aunty housewife widow n 35+ aunty DM for sex
1,073
899
128
Mi Raju Mumbai cha rahnara. Vay 18 aani bcom karto. Hi katha thodi anokhi aahe. Mi aani majhi mom parel, Mumbai chya eka chaul madhye rahto. Sagla lahanpan ikdech gele aani aata aamhi nava ghar shodhat hoto.
Maje vadil aata navhte aani mom sagle sambhalaichi. Ti job karaichi eka NGO madhye. Disaila changli chaan aahe pan kadhi dusre lagna nahi kele. Angane changli bharleli ani gori aahe. Pan dharmik aani traditional.
Ekda asech sakali uthun breakfast karat hoto tevdyat mom mala bolli ki aata diwali chi sutti aahe tar gaavala Parvya chi jatra bharte, aapan kadhi gelo nahi. Hyaveli jauya tashi tichi iccha hoti. Jatra mhanje fair aani pilgrimage. Mala faar aavad nahi tase mi kantalat dusre kahi jauya suggest kele. Pan tine mann banavle hote aadhich. Jaichech hote kase hi karun.
Ti friday evening hoti. Aani sagle buses booked hote. Aamhi direct bus sutnyachya point war janyache decide kele. Bag etc bharli. Mom ne saree ghatleli blue aani purple combination chi.
Aamhi travels services chya bus stop var gelo. Javal javal 10 vaajle hote sandhyakal che. Tikde sarva buses full hote. Aamhi ajun enquiry keli. Tar ek bus madhye seats hotya. Ti sleeper bus hoti aani aamhi taatdi ne tickets book kele.
Bus aali aani khup modern bus hoti. Ac aani aatle interior ekdam posh. Sleeper aslya mule compartment hote. Aamhi last compartment madhye hoto. Bus madhye jast gardi navhti pan conductor mom la taadat hota neet.
Aamhi aamchya compartment madhe ghuslo. Ek motha bed hota aani window. Bus madhye blue light hota. Ek tv sudha hota. Aamhi settle jhaalo bed var. Mi majya shorts var aalo. Mom sudha aata comfortable vaatat hoti.
Thoda vel gappa maarlya aani mi samor compartment madhech ek touch screen tv hota toh chalto ka baghat hoto. Nahi challa. Mi conductor la sangun aalo tevdyat tv suru jhaala aani directly movie suru jhaali. Toh suddha konta, Jism 2. Aata tv band suddha hot navhta.
Mom ne vicharle he konte actors aahet. Mi maahit nahi bollo. Mala thode awkward vaatat hote. Tevdyat tine vicharle.
"Hi Sunny Leone aahe na?".
Majhi tar heartbeat thambli. "Ho. Tula mahit aahe?". Mi vicharle.
"Kunala nahi mahit ti?. Saree changli aahe tichi." Ti bolli casually. Tya scene madhye sai ne ek mast red deep cut saree ghatli hoti. Mi aani mom kadhi evdya casually nahi bolaicho. Aaj chill vaatat hoti.
Aamhi baaju baajula stretch houn baslo hoto movie baghat. Eka scene madhye mi jastach focus karun baghat hoto sai chya saree la. Tevdyat mom bolli.
"Avadli vaatte tula hi". Mi faar embarrass jhaalo aikun.
"Nahi asech baghat hoto haha." Majha savarnya cha prayatna.
Aata ratri che 12 vaajle hote. Aani mi aani mom sunny leone chi discussion karat hoto. Je kadhi life kadhe imagine nahi kele hote.
"Arey low cut blouse ghalun saglech changle distaat hot vagaire". Ti bolli.
"Khare aahe". Mala suddha dhairya aale. Ti frank aahe aaj tar aapan suddha rahu.
"Aai tu kadhi ghatla aahes low cut kinva deep neck blouse?". Ti suddha thodi shock jhaali prashn aikun.
"Ho pan khup kami vela. Jast attention milte. Aani aaplya area madhe nahi ghalu shakat". Tiche stan changle 38D hote. Point barobar hota.
Aamhi ajun gappa maarlya aani frankly khup bollo. Trip var tila enjoy karaiche hote aani mi hi tila protsahan dile. Tevdyat movie madhye punha ek bai deep neck ghalun bend jhaali aani majhe lakshya tikde gele.
"Evdi aavadte tula ka saree?", Ti hasat hasat bolli. Mi parat thoda awkward jhaalo.
Mi aata thoda frank jhaalelo. Thodya himmti ne bollo.
"Aai tujyavar better disel ti saree".
Ti laajli. Aani khush vaatat hoti. Eka jaagi bus thambli hoti petrol bharaila tar mi washroom la jaila utarlo. Return aalo compartment madhe tar thoda sa shock basla.
Ticha saree cha padar thoda khaali jhaalela. Aani changlya peki cleavage disat hota ticha.. Tichya baajula basne khup distracting hote. Sarkhi nazar tikde jaat hoti. Tyavar thoda ghaam sudha aala hota tila. Mi tar vedach jhaalelo. Majha boxers madhe full taath jhaalela 8 inch pan tevdya.
Kashi bashi ratra kadli aani sakali aamhi gaavi pochlo


730b7e90ed8178642700bc49c46a1aec
Nice story but awaiting next part. Next yeto ki nahi mahit nahi ata
 

Adirshi

Royal कारभार 👑
Staff member
Sr. Moderator
35,702
47,492
304
Hello everyone नमस्कार .

We are Happy to present to you The annual story contest of XForum


"The Ultimate Story Contest" (USC).

जस तुम्हा सर्वांना माहीत आहे की आम्ही USC ची घोषणा गेल्या आठवड्यातच केली आहे, आणि काही दिवसा पूर्वी नियम आणि प्रश्नांचा थ्रेड ही उघडला आहे, शिवाय हिंदी स्टोरी सेक्शन मधे चिट चैट थ्रेड आधीच उघडला आहे.
कथा कमित कमी 700 शब्द आणि जास्तीत जास्त 7000 शब्दांची असावी त्यापेक्ष जास्त नाही .
मी तुम्हाला तुमची कथा स्पर्धेमध्ये शब्दांच्या स्वरूपात मांडण्यासाठी आमंत्रित करतो, जो संपूर्ण XForum पहिल, हे तुमच्यासाठी किंवा तुमच्या कथेसाठी एक चांगले पाऊल असेल ... म्हणूनच आम्ही तुम्हाला USC मधे एक लघुकथा लिहिण्याची विनंती करतो.., फक्त एक गोष्ट लक्षात असू द्या ही स्पर्धा फक्त हिन्दी आणि इंग्लिश भाषे साथी आहे म्हणून कृपया आपली कथा आपण हिन्दी किंवा इंग्लिश भाषेत लिहावी.

आणि ज्या वाचकांना लिहायचे नाही ते सुद्धा "सर्वोत्कृष्ट वाचक पुरस्कारासाठी" या स्पर्धेत भाग घेऊ शकता. तुम्हाला फक्त स्पर्धेत पोस्ट केलेल्या कथा वाचायच्या आहेत आणि त्यावर तुमची मते द्यायची आहेत फक्त हिन्दी कीव इंग्लिश भाषेचा वापर करावा .

अवॉर्ड व्यतिरिक्त विजेत्या लेखकांना रोख बक्षिसे देखील मिळतील, ज्याची माहिती रुल्स थ्रेड मधे दिली आहे, यावेळी USC साठी एकूण 7000 रुपयांचे बक्षीस दिले जात आहे, तुम्ही ते बरोबर ऐकले आहे, एकूण रक्कम 7000 रुपये, आता वेळ घलावू नका तुमची कथा लिहायला सुरुवात करा.


कथा पोस्ट करन्या करीत एंट्री थ्रेड ७ फेब्रुवारी रोजी सुरू झाला आहे, तुम्ही 7 फेब्रुवारीपासून कथा पोस्ट करणे सुरू करू शकता तो थ्रेड 28 फेब्रुवारीपर्यंत खुला राहील तुम्ही या काळात तुमची कथा पोस्ट करू शकता.. त्यामुळे आतापासूनच तुम्ही तुमची कथा लिहायला सुरुवात केलीत तर तुमच्यासाठी ते अधिक चांगले होईल. आणि हो! कथा फक्त एका पोस्टमध्ये पोस्ट करा. ही एक लघुकथा स्पर्धा असल्यामुळे आम्ही फक्त लघुकथांचीच अपेक्षा करतो. म्हणूनच तुमची कथा एकापेक्षा अधिक पोस्ट/भागांमध्ये पोस्ट करण्याची परवानगी नाही. तुम्हाला काही अडचण असल्यास, तुम्ही कोणत्याही स्टाफ सदस्याला मेसेज करू शकता.

कथा आणि रिव्यू फक्त हिन्दी किंवा इंग्लिश मधेच असावी याची दक्षता घ्या. .


नियम तपासण्यासाठी हा थ्रेड वापरा — Rules & Queries Thread



स्पर्धेसंबंधी गप्पा मारण्यासाठी हा थ्रेड वापरा — Chit Chat Thread



आपली कथा पोस्ट करन्या करीता या थ्रेड ल भेट द्या— Entry Thread



लोकांनी लिहिलेल्या कथेबद्दल आपले मत मंडण्यासाठी या थ्रेडला भेट द्या — reviews thread




Prizes
Position Benifits
Winner 3000 Rupees + Award + 5000 Likes + 30 days sticky Thread (Stories)
1st Runner-Up 1500 Rupees + Award + 3000 Likes + 15 day Sticky thread (Stories)
2nd Runner-UP 1000 Rupees + 2000 Likes + 7 Days Sticky Thread (Stories)
3rd Runner-UP 750 Rupees + 1000 Likes
Best Supporting Reader 750 Rupees Award + 1000 Likes
Members reporting CnP Stories with Valid Proof 200 Likes for each report



Regards :-XForum Staff

 
Top