• If you are trying to reset your account password then don't forget to check spam folder in your mailbox. Also Mark it as "not spam" or you won't be able to click on the link.

Incest ਤਾਏ ਦੀ ਕੁੜੀ

Aga ava fr....?

  • Yes

    Votes: 5 100.0%
  • No

    Votes: 0 0.0%

  • Total voters
    5

Jatt Khanna to

Jatt Khanna to
3
6
3
ਮੈ ਸੰਧੂ ਉਮਰ 20 ਸਾਲ ਕੱਦ 5ਫੁੱਟ6ਇੰਚ ਲੁਨ 7ਇੰਚ
ਤਾਏ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦਾ ਨਾਮ ਨਵੂ ।ਉਮਰ 24 ਸਾਲ ਨਿਰਰਾ ਇਸ਼ਕ ਕੱਦ 5ਫੁੱਟ 3ਜਾ 4 ਇੰਚ ਹੋਣਾ ਪਤਲੀ ਜੀ ਆ ਛੱਤੀ 30 32 ਹੋਣੀ ਤੇ ਚਿੱਤਰ ਵੱਡਾ ਸੀ ਬੁੱਲ ਵੀ ਚੂਸਣ ਵਾਲੇ ਸੀ
ਮੈ ਓਨੋ ਕਿਵਾ ਚੋਡੱਦੀਆ ਪਰ ਕੇ ਸੰਵਾਦ ਅਜੋ ਥਨੋ v

Ma odo 10th class vich c ta ma parn vich thora thik thk hi c mno jad hla new phon mila aa hi c ta ma ratt no fr roj sexy videos dakh da hoda cc otha mno brother sister vali aa videos dakhn da chaska pa gea ma bs ohi videos dakh da rnda c ratt no.
Jadd mara taye de kuri nabo sada ghar odi ma bs odi gand hi dakh da rnda ja fr boobs dakh da oo mra nall majk krdi rndi ta ma bahana nall oda ang no hath laii jnda asa tra din lang da gaya
Jiva ma dasya ma study vich thora thik thak c ta nabo kafi intelligent c os na oo collage vich c mara ghar da aa na mano oda kol tiuction lagwa dita oo sada ghar mno pron aa jnda ta asi dova mra room vich bath jnda jad mra nall bed ta bath di ta oda boobs dakh ka mra lan khara hon lgda oo jad thora pasa landi ta odi gand v saff dikn lgdi jhera najra hon ma likh ni sak da ..ik vari oo tite je t shirt ta lower pa ka aia pr oo no ni phta ni c ka os de lower nicha to fathi hoii a jad oo mara nall bed ta bathi ta mno odi lower bicho odi chadi (panty) des gaii jes vich os de fuddi de shape v najar odi cc os din to fr ma ono roj jadd krda ta mooth mrda..
Mano a shak ta c ki os da boyfriend haga aa pr ik din kleen v hogya jad ma os da mobile ch os da boyfriend da message dakya oo koi kiss vara ds raha c ki ajj bahout maja aia ma message dakh ka mobile oda hi rakh ta par a mRa lai vedia gall hi c ki os da boyfriend haga koi ki is tra garm ta hova gi il din mra math da paper c oo mano study kar rhi cc oo Apna patt upr copy rakh ka mno smj rha c ma Jan buj ka oda patt upr hath fer reha c jis da ki ono phta lag gea c par os na mara val dakhya ta thora has ka fr copy ta smjon lag paii ma thora hor close hogya ta os da boos dakh lagya jo ki os di loose t shirt krka ada dikh rha c oo fr has pe ta Khan lagi ajj tu koj Jada hi study val dayan karn lag pea ma v thora relx jeha ho ka keha ki study karn no hon dil hi bhout krda oo has ka mra majk ch gall ta thape mra aa ta eda ratt hogi mra final paper hon krka mra ghar da nabo no Khan laga ki ajj tu etha hi soja Nala eno study krva di nahi ta ena parna vi ni oo jada mann gi jiva oo khud v chodi hova rokna fr adi rati kha de ta doodh pe ka fr ma apna room ch aa gea ta nabo v agi ta baki v sara so ga
Nabo mara nall bed ta bath ge ta copy mra path upr rakh ka mno smjon lg payi jd os da hath mra patt nall touch hova mara lun khar hoi jva jis da phta os no v lag gea cc oo mno kha de ana vada ho gea pr tno parna ni oda hla v ta copy chak ka ona bed ta rakh laii ta fr smjon lagi ma keha yr mano atha koj dekh da ni peya copy ta hanara ch apii a fr oo dakhn lagi ta copy apna patt opr rak laii ma fr to patt ta hatt fern lag pea ta es varr mno dar ni c lag reha keo ki mno phta c ki nabo da dil v sex no kr reha aa shad oo mara vall extractive hon lag payi c fr ma holi apna hath odi back ta laga dita ta oo koj na boli ma asa tra krda rha ta oo bs mno study krvo di rhi jadd mno jkeen hogya ki hon ta ma chod ka hato fr ma nabo no keha ki ma bathroom krka aia vesa ma ta chk Krna c ka sara so ga .. ma room vich aa gea ta khundi lga diti ta nabo oda mobile use krdi c shad bf nall chat krdi c oo mra nall mobile side ta rakh ka bed nall dohi laa ka bath gai ma copy chakn da bahna os di fuddi ta hath fr dita os di ik dam awaj nikl gai aa ki krda pea ma keha koj ni ma os da hath fr lea oo koj ni boli ta dakhn lagi ma Haws vich aa gea ta control ni hoia ta ono kiss krn lag gea phla ta oo mra face pra krdi rhi pr ma oda boos no khoot ka fr lea ta fr oo mara sath Dan lagpai ... Soon
 
Last edited:

Pardhan

Ak 47
3,407
1,628
144
ਮੈ ਸੰਧੂ ਉਮਰ 20 ਸਾਲ ਕੱਦ 5ਫੁੱਟ6ਇੰਚ ਲੁਨ 7ਇੰਚ
ਤਾਏ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦਾ ਨਾਮ ਨਵੂ ।ਉਮਰ 24 ਸਾਲ ਨਿਰਰਾ ਇਸ਼ਕ ਕੱਦ 5ਫੁੱਟ 3ਜਾ 4 ਇੰਚ ਹੋਣਾ ਪਤਲੀ ਜੀ ਆ ਛੱਤੀ 30 32 ਹੋਣੀ ਤੇ ਚਿੱਤਰ ਵੱਡਾ ਸੀ ਬੁੱਲ ਵੀ ਚੂਸਣ ਵਾਲੇ ਸੀ
ਮੈ ਓਨੋ ਕਿਵਾ ਚੋਡੱਦੀਆ ਪਰ ਕੇ ਸੰਵਾਦ ਅਜੋ ਥਨੋ v
ਅੱਗੇ ਲਿਖ ਵਧੀਆ ਲਿਖਿਆ
 
  • Like
Reactions: Jatt Khanna to

Pardhan

Ak 47
3,407
1,628
144
ਮੈ ਸੰਧੂ ਉਮਰ 20 ਸਾਲ ਕੱਦ 5ਫੁੱਟ6ਇੰਚ ਲੁਨ 7ਇੰਚ
ਤਾਏ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦਾ ਨਾਮ ਨਵੂ ।ਉਮਰ 24 ਸਾਲ ਨਿਰਰਾ ਇਸ਼ਕ ਕੱਦ 5ਫੁੱਟ 3ਜਾ 4 ਇੰਚ ਹੋਣਾ ਪਤਲੀ ਜੀ ਆ ਛੱਤੀ 30 32 ਹੋਣੀ ਤੇ ਚਿੱਤਰ ਵੱਡਾ ਸੀ ਬੁੱਲ ਵੀ ਚੂਸਣ ਵਾਲੇ ਸੀ
ਮੈ ਓਨੋ ਕਿਵਾ ਚੋਡੱਦੀਆ ਪਰ ਕੇ ਸੰਵਾਦ ਅਜੋ ਥਨੋ v
Reply kar jaldi bai
 
  • Like
Reactions: Jatt Khanna to

Pardhan

Ak 47
3,407
1,628
144
ਮੈ ਸੰਧੂ ਉਮਰ 20 ਸਾਲ ਕੱਦ 5ਫੁੱਟ6ਇੰਚ ਲੁਨ 7ਇੰਚ
ਤਾਏ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦਾ ਨਾਮ ਨਵੂ ।ਉਮਰ 24 ਸਾਲ ਨਿਰਰਾ ਇਸ਼ਕ ਕੱਦ 5ਫੁੱਟ 3ਜਾ 4 ਇੰਚ ਹੋਣਾ ਪਤਲੀ ਜੀ ਆ ਛੱਤੀ 30 32 ਹੋਣੀ ਤੇ ਚਿੱਤਰ ਵੱਡਾ ਸੀ ਬੁੱਲ ਵੀ ਚੂਸਣ ਵਾਲੇ ਸੀ
ਮੈ ਓਨੋ ਕਿਵਾ ਚੋਡੱਦੀਆ ਪਰ ਕੇ ਸੰਵਾਦ ਅਜੋ ਥਨੋ v
Reply kar
 
  • Like
Reactions: Jatt Khanna to
Top